Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3PN, 2WC tại 789 Bộ Tổng Tham Mưu - BQP, 6,5 tỷ, 98,5m2

Ngày đăng: 31/10/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tọa lạc tại 789 Bộ Tổng Tham Mưu - BQP, Đường Nhân Mỹ, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội, căn hộ chung cư này mang đến không gian sống lý tưởng với diện tích 98,5m2. Thiết kế gồm 3PN + 2WC + bếp, căn hộ có hướng cửa chính Tây Bắc và ban công Đông Nam, tạo điều kiện ánh sáng tự nhiên và gió mát cho không gian. Điểm nổi bật: Căn hộ được trang bị đầy đủ nội thất như điều hòa, tủ lạnh, giường,... Pháp lý đầy đủ giúp đảm bảo quyền lợi cho cư dân. Với phong thủy tốt, căn hộ này hứa hẹn đem lại sự an lành cho gia đình. Địa điểm xung quanh: - Trường đại học ngoại ngữ - ĐHQGHN. - Trường Nhật Bản Hà Nội. - Trường mầm non Lê Quý Đôn. - Bệnh viện thể thao Việt Nam. - Bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An. - Bệnh viện đa khoa Chữ Thập Xanh. - Siêu thị điện máy Pico 173 Xuân Thủy. - Siêu thị Hà Đăng. - Winmart. - Công viên hồ điều hòa Mai Dịch. - Công viên hồ điều hòa Cầu Giấy. Chi tiết dự án: Dự án 789 Bộ Tổng Tham Mưu - BQP được đầu tư bởi Bộ Tổng Tham Mưu, gồm 500 căn hộ trên diện tích 9.442m2 với hai khối nhà cao tầng và 17 nhà vườn. Hệ thống hạ tầng đầy đủ và tiện ích phục vụ nhu cầu sinh hoạt của cư dân. Căn hộ này là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình đang tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ Nguyễn Đức Bình qua số điện thoại 0384126146

Xem thêm

Liên hệ:

038 412 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

3 PN, 2 WC
98.5 m²
65,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Chung cư Bộ Tổng Tham Mưu, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NB

Nguyễn Đức Bình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3PN, 2WC tại 789 Bộ Tổng Tham Mưu - BQP, 6,5 tỷ, 98,5m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.