Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp! Căn 1N+ cực đẹp toàn MasA hướng Tây Nam, View bãi cỏ vui chơi ngoài trời.

Ngày đăng: 31/10/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Thông tin Masteri A: - Mã căn 28, tầng 08 - Loại căn : 1 phòng ngủ , 1 vệ sinh - Hướng : Tây Nam -Nội thất : full đồ - Giá bán : 4 tỉ 620 - Pháp lí : sẵn sổ chỉ việc sang tên - Trạng thái : nhà sẵn pass , có thể xem 24/7 Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết & đặt lịch xem nhà! * Cam kết: - Giá cam kết rẻ nhất thị trường.. - Xem nhà trực tiếp 24/7 , không bao giá chênh. - Hỗ trợ thủ tục nhanh gọn, pháp lý rõ ràng. Sang tên sổ đỏ chính chủ. Quý khách có nhu cầu xem nhà và mua căn hộ xin vui lòng liên hệ : 0355811643

Xem thêm

Liên hệ:

035 581 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

4,62 tỷ

1 PN, 1 WC
42 m²
110 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
PT

Phương Thảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp! Căn 1N+ cực đẹp toàn MasA hướng Tây Nam, View bãi cỏ vui chơi ngoài trời. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.