Tin đăng đã hết hạn.

Hot. bán căn góc hoa hậu 3pn trục 08a tòa a1 lumiere evergreen 85m2 giá 9,5 tỷ - view triệu đô

Ngày đăng: 30/10/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

TRẦN GIANG full quỹ 200 căn chuyển nhượng Lumiere Evergreen giá tốt nhất thị trường. Liên hệ ngay 0965764761 để tìm được căn ưng ý!!! Bán căn góc hoa hậu 3PN trục 08A toà A1 Lumiere Evergreen - Thiết kế: 3PN - 2 WC, diện tích 85 m2 - Giá chỉ: 9,5 tỷ - Ban công Đông Nam. Căn góc 2 mặt thoáng mát. View thành phố, view nội khu Lumiere, view ôm trọn công viên hồ điều hoà. Phòng ngủ thiết kế kính cong với đầy đủ nội thất cơ bản: điều hoà âm trần, hệ thống Bếp.v.vv... TRẦN GIANG full quỹ 200 căn chuyển nhượng Lumiere Evergreen giá tốt nhất thị trường. Liên hệ ngay 0965764761 để tìm được căn ưng ý!!!

Xem thêm

Liên hệ:

096 576 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

9,5 tỷ

3 PN, 2 WC
85 m²
111,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Lumiere EverGreen, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TG

Trần Giang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot. bán căn góc hoa hậu 3pn trục 08a tòa a1 lumiere evergreen 85m2 giá 9,5 tỷ - view triệu đô - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.