Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC The Sun Mễ Trì, giá từ 7,8 tỷ, 74m2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Ngày đăng: 30/10/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư The Sun Mễ Trì, tọa lạc tại Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội với diện tích 74m2 và giá bán chỉ 7,8 tỷ. Căn hộ này không chỉ được thiết kế hiện đại mà còn có phong thủy tốt, giúp mang lại sinh khí và tài lộc cho gia chủ. + Tiện ích nội khu và thiết kế thông minh. + Căn hộ full nội thất, sẵn sàng để ở. Khu vực xung quanh căn hộ cũng rất thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày với nhiều tiện ích: + Gần trường học + Gần chợ/siêu thị + Có công viên Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0968937647

Xem thêm

Liên hệ:

096 893 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

7,8 tỷ

74 m²
105,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư The Sun Mễ Trì, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
CC

Chính Chủ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC The Sun Mễ Trì, giá từ 7,8 tỷ, 74m2, Nam Từ Liêm, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.