Tin đăng đã hết hạn.

Siêu hot căn hộ 2PN tại Vinhomes West Point, 8.15 tỷ, 75m2

Ngày đăng: 23/10/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Vinhomes West Point, Phạm Hùng, Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội là nơi lý tưởng cho những ai muốn tìm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. Căn hộ CC này có: + Diện tích: 75m2. + 2PN, 2WC. + Nội thất đầy đủ, vào ở ngay. + Hướng cửa chính: Tây, ban công: Đông. + Pháp lý đầy đủ. Nơi đây không chỉ đẹp mà còn rất hợp phong thủy, mang lại vượng khí cho gia chủ. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết. Địa điểm tiện ích xung quanh: + Bệnh viện: Bệnh viện Y học cổ truyền Bộ Công An, Bệnh viện Mắt Ánh Dương. + Siêu thị: Siêu Thị Hà Đăng, Winmart Trung Hòa. + Công viên: Công viên Yên Hòa, công viên Hồ Điều Hòa Cầu Giấy, công viên Cầu Giấy. Liên hệ để biết thêm thông tin: Trần Anh Đức 0941873431

Xem thêm

Liên hệ:

094 187 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

8,15 tỷ

2 PN, 2 WC
75 m²
108,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Vinhomes West Point, Đ. Phạm Hùng, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội

Trần Anh Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu hot căn hộ 2PN tại Vinhomes West Point, 8.15 tỷ, 75m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.