Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán căn 2n2vs hướng đông bắc, sẵn sổ- giao dịch nhanh gọn

Ngày đăng: 24/10/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

CĂN HỘ HOT NHẤT VINHOMES WEST POINT TÒA W3 Diện tích: 74,4m | 2PN 2VS Hướng: Tây Nam Đông Bắc, cực thoáng đón gió, tràn ngập ánh sáng tự nhiên Nội thất: Cơ bản liền tường, chủ ở giữ gìn như mới xem nhà báo trước Pháp lý: Sổ đỏ cầm tay giao dịch nhanh gọn Giá: 8,88 tỷ (net thu về) giá cực hiếm cho căn đẹp W3! Vinhomes West Point biểu tượng sống đẳng cấp giữa trung tâm Cầu Giấy An ninh 5 | Tiện ích Vinhomes đồng bộ | Cộng đồng cư dân văn minh Liên hệ ngay Anh Quân 0886791413 Đừng bỏ lỡ căn hộ hiếm có giá tốt nhất thị trường hiện nay!

Xem thêm

Liên hệ:

088 679 ****

Vị trí bản đồ

8,88 tỷ

2 PN, 2 WC
74.4 m²
119,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes West Point, Đ. Phạm Hùng, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
LQ

Lê Anh Quân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán căn 2n2vs hướng đông bắc, sẵn sổ- giao dịch nhanh gọn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.