Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ từ 45 triệu/m2. Tại Startup Tower, Đại Mỗ, Giáp Ngã Tư Vạn Phúc - Tố Hữu, Hà Đông

Ngày đăng: 20/10/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

+ Căn hộ Duplex siêu hiếm tại Startup Tower, diện tích rộng tới 170m2, nằm trên tầng 28 không gian sống đẳng cấp, tầm view panorama toàn cảnh thành phố cực đẹp. + Vị trí vàng: Ngõ 91 Đại Mỗ, ngay gần ngã tư Vạn Phúc Tố Hữu thuận tiện di chuyển vào trung tâm Hà Nội, kết nối nhanh tới Hà Đông, Mỹ Đình, Thanh Xuân. + Tiện ích nội khu đầy đủ: Hầm gửi xe, siêu thị, gym, café, sân chơi trẻ em, an ninh 24/7. Ngoại khu chỉ vài phút tới Vincom Hà Đông, siêu thị Metro, trường học và bệnh viện lớn. + Thiết kế thông minh: Duplex 2 tầng sang trọng, Mỗi Tầng 3 phòng ngủ 3 vệ sinh phòng khách rộng nối liền ban công, bếp riêng biệt nội thất cao cấp, không gian mở thoáng sáng. (Tổng 6 ngủ). + Sổ đỏ chính chủ pháp lý minh bạch sang tên ngay. + Giá bán chỉ 7.7 tỷ hiếm có cho căn Duplex diện tích lớn, tầng cao view đẹp tại khu vực. Liên hệ Mr Xuân 0941652828 để xem căn hộ trực tiếp hỗ trợ vay bank tư vấn tận tâm.

Xem thêm

Liên hệ:

094 165 ****

Vị trí bản đồ

7,7 tỷ

4 WC
170 m²
45,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Startup Tower, Đ. Ngọc Đại, P. Đại Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
PX

Phạm Thanh Xuân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ từ 45 triệu/m2. Tại Startup Tower, Đại Mỗ, Giáp Ngã Tư Vạn Phúc - Tố Hữu, Hà Đông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.