Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 3PN 2WC tại CT2 Xuân Phương, giá ưu đãi 6,95 tỷ, 112m2, nhà thoáng mát, Vew đẹp.

Ngày đăng: 20/10/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư này nằm tại CT2 Xuân Phương, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội, với thiết kế hiện đại và nội thất đầy đủ, hứa hẹn mang đến không gian sống thoải mái cho gia đình. - Diện tích rộng rãi 112m2, gồm 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm. - Hướng cửa chính Tây Nam và ban công Đông Bắc, giúp đón ánh sáng tự nhiên. - Giá bán 6,95 tỷ VND, phù hợp với nhu cầu của nhiều gia đình. Căn hộ có phong thủy tốt, đảm bảo không gian sống hài hòa và tiện nghi. Pháp lý đầy đủ, tạo sự an tâm cho người mua. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Gần công viên hồ điều hòa Mai Dịch, nơi lý tưởng cho các hoạt động thể thao và giải trí. - Siêu thị Winmart chỉ cách vài phút đi bộ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày. - Hệ thống giáo dục chất lượng với Học viện Kỹ thuật Quân sự và Trường Nhật Bản Hà Nội trong khu vực lân cận. - Bệnh viện Đại học Phenikaa và Bệnh viện Thể thao Việt Nam đảm bảo chăm sóc sức khỏe cho cư dân. Thông tin thêm về dự án: Dự án CT2 Xuân Phương được đầu tư bởi Công ty CP Sông Đà 7, nằm trong khu đô thị phát triển đồng bộ về hạ tầng xã hội và kỹ thuật. Các tiện ích nội khu đa dạng như trung tâm thương mại, sân chơi tennis, bể bơi và trường học chất lượng cao, mang đến cho cư dân một cuộc sống tiện nghi và hiện đại. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ lý tưởng này. Liên hệ để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0769996996 với Vũ Duy Thiện.

Xem thêm

Liên hệ:

076 999 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

6,95 tỷ

3 PN, 2 WC
108 m²
64,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
CT2 Xuân Phương (Xuân Phương Quốc Hội), Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
VT

Vũ Duy Thiện

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 3PN 2WC tại CT2 Xuân Phương, giá ưu đãi 6,95 tỷ, 112m2, nhà thoáng mát, Vew đẹp. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.