Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ chung cư cao cấp 3PN2WC 76,2m2 tại Imperia Smart City, 6,48 tỷ, Full nội thất, sẵn sổ đỏ

Ngày đăng: 19/10/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư đầy đủ nội thất tại Imperia Smart City. Diện tích 76,2m2 với 3PN và 2WC. đủ cho đại gia đình sinh hoạt thoải mái Hướng cửa chính Đông Nam, ban công Đông Bắc, mang lại phong thủy tốt. Nội thất bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh, tạo điều kiện sống thoải mái cho gia đình. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. Địa điểm tiện ích xung quanh: Bể bơi, công viên, sân thể dục thể thao Bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Smart City. Công viên Thiên Đường Bảo Sơn. Trường mầm non Redbean cơ sở 1. Trường học cấp 1 , cấp 2 , quốc tế Vui lòng liên hệ Hưng Tống qua số điện thoại 0969926689 để biết thêm thông tin.

Xem thêm

Liên hệ:

096 992 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

6,48 tỷ

3 PN, 2 WC
76.2 m²
85,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Imperia Smart City, Đ. Đại lộ Thăng Long, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TH

Tống Hưng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ chung cư cao cấp 3PN2WC 76,2m2 tại Imperia Smart City, 6,48 tỷ, Full nội thất, sẵn sổ đỏ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.