Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn hộ 2n2vs, 80m, full đồ, sẵn sổ, chỉ nhỉnh 7 tỷ

Ngày đăng: 20/10/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn hộ 2n2vs tại dự án Mỹ Đình Plaza 2 Số 2 Nguyễn Hoàng, Nam Từ Liêm. Thông tin căn hộ: Diện tích: 79.5m, tầng trung đẹp. Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, thiết kế rộng, tối ưu công năng. Ban công view hồ Sky Lake thoáng mát, mỗi tối đều có thể ngắm ánh đèn lung linh của khu Mỹ Đình. Đặc biệt, các dịp lễ Tết có thể xem pháo hoa trực tiếp từ chính căn hộ không cần chen chúc ngoài đường. Nội thất đầy đủ, chỉ việc xách vali vào ở Cửa hướng mát, ban công Đông, đón gió tự nhiên quanh năm. Hầm gửi xe rộng, an ninh 24/7, dân trí cao Tầng 1 ~ 3: Trung tâm Thương mại Dịch vụ: Có siêu thị, nhà trẻ, phòng khám, ngân hàng, trung tâm thương mại, cà phê. Giá bán: nhỉnh 7 tỷ Liên hệ em Hồng: 0964681188 để xem nhà thực tế. VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA CỦA DỰ ÁN MỸ ĐÌNH PLAZA 2: - Gần ngay siêu thị BigC, Mediamart, Pico - Cách trường Đại học Quốc Gia, Đại học Sư Phạm và Thương Mại có 1 km, cách trường Học Viện Báo chí Tuyên truyền 1.5 km. - Cách Bến xe Mỹ Đình chỉ 50 m, thuận tiện cho việc đi lại. Căn hộ Mỹ Đình Plaza 2 đặc biệt phù hợp với quý cư dân các tỉnh. - Cách bệnh viện 198 có 300 m, Bệnh viện Y học Cổ Truyền 500m. - Cách trường cấp 1,2,3 chất lượng cao Đoàn Thị Điểm, Lê Qúy Đôn 1km. - Cạnh khu Trung tâm Văn phòng Thương Mại sầm uất phố Duy Tân, nơi tập trung rất nhiều Công ty, Văn phòng đại diện của các Ngân hàng, Tổ chức tài chính, - Ngay mặt đường Nguyễn Hoàng tuyến đường huyết mạch trung tâm Mỹ Đình, thuận tiện cho việc đi lại. Đường Nguyễn Hoàng, Tôn Thất Thuyết, Lê Đức Thọ và Phạm Hùng bao quanh dự án. - Dự án Mỹ Đình Plaza 2 được xây dựng tại vị trí hết sức đắc địa. Một vị trí vàng của 3 quận phát triển mạnh nhất là: Cầu Giấy, Bắc Từ Liêm và Nam Từ Liêm. Một lựa chọn hoàn hảo cho cư dân. Liên hệ em Hồng: 0964681188 để xem nhà thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

096 468 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

7,3 tỷ

2 PN, 2 WC
79.5 m²
91,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Mỹ Đình Plaza, P. Trần Bình, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
0

0964681188

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn hộ 2n2vs, 80m, full đồ, sẵn sổ, chỉ nhỉnh 7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.