Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Big Tower 18 Phạm Hùng, Nam Từ Liêm. 122m2 4PN 9.8 tỷ. LH: 0983237984

Ngày đăng: 17/10/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ chung cư Big Tower 18, Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm Sổ hồng Căn hộ 122m² (thông thuỷ) 127m (Tim tường) Thiết kế 4 PN 2WC, phòng khách, bếp Điện, nước, ốp lát vệ sinh, điều hoà tổng, thiết bị điện tử đầy đủ: Tivi, tủ lạnh, máy giặt.. bàn ghế giường tủ, sofa, bàn ăn.. Giá chào: 9,8 tỷ Liên hệ: 0983237984

Xem thêm

Liên hệ:

098 323 ****

Vị trí bản đồ

9,8 tỷ

4 PN, 2 WC
122 m²
80,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Mỹ Đình I, Đ. Hàm Nghi, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
HD

Hoàng Thùy Dương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Big Tower 18 Phạm Hùng, Nam Từ Liêm. 122m2 4PN 9.8 tỷ. LH: 0983237984 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.