Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 4 ngủ 3 vệ sinh hiếm hướng nhà 3 ban công căn hoa hậu giá siêu tốt liên hệ 0943896567

Ngày đăng: 19/10/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Em Thành quản lý chuyên nghiệp quỹ căn hộ cần bán tại toà Golden palce Mễ Trì: 0943896567 Vị trí: Golden Palace Mễ Trì Nam Từ Liêm. Căn hộ 4 phòng ngủ 163m2 tầng cao góc 3 mặt thoáng. View panorama toàn khu Mỹ Đình Keangnam cực kỳ đắt giá. Nội thất cơ bản thiết bị gắn tường, quý khách tự do sáng tạo theo phong cách nội thất của mình khi sở hữu căn hộ. Tiện ích đồng bộ, an ninh tuyệt đối, cư dân văn minh. Sổ đỏ chính chủ sang tên nhanh. Giá bán: Chi gần 13 tỷ. Liên hệ: Em Thành Chuyên Golden Palace, hẹn lịch xem căn thực tế. Hỗ trợ 24/7. Cam kết không báo ảo, xem nhà thực tế làm việc chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

094 389 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

12,9 tỷ

4 PN, 3 WC
163 m²
79,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Golden Palace Mễ Trì, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TT

Trần Xuân Văn Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 4 ngủ 3 vệ sinh hiếm hướng nhà 3 ban công căn hoa hậu giá siêu tốt liên hệ 0943896567 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.