Tin đăng đã hết hạn.

Chủ nhà thiện chí gửi bán căn hộ Keangnam 126m2 3 ngủ, ban công ĐN tầng trung xem nhà LH 0968276130

Ngày đăng: 17/10/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ Keangnam Cao cấp diện tích 126m2 thiết kế 3 phòng ngủ 2 phong vệ sinh Hướng ban công hướng mát Căn hộ tầng trung view thoáng mát Sổ đỏ người việt Liên hệ xem nhà 0968276130

Xem thêm

Liên hệ:

096 827 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

12,4 tỷ

3 PN, 2 WC
126 m²
98,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Keangnam Hanoi Landmark Tower, Đ. Phạm Hùng, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội

Hà Kim Đương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ nhà thiện chí gửi bán căn hộ Keangnam 126m2 3 ngủ, ban công ĐN tầng trung xem nhà LH 0968276130 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.