Tin đăng đã hết hạn.

Chủ nhà bán căn 2N2WC toà Masteri Smart City - VIEW HỒ 5,x tỷ

Ngày đăng: 19/10/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ 2 wc toà Masteri - VIEW HỒ cực hiếm ẢNH THẬT ! Nội thất: full Pháp lý: Có sổ, view hồ Chỉ bán giá này trong tháng 10 / 2025 GỌI NGAY 0966669392

Xem thêm

Liên hệ:

096 666 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

5,1 tỷ

2 PN, 2 WC
58.95 m²
86,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
PL

Phúc Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ nhà bán căn 2N2WC toà Masteri Smart City - VIEW HỒ 5,x tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.