Tin đăng đã hết hạn.

Bán chung cư Mon City Hàm Nghi Mỹ Đình 59M 2N1W full đồ,ban công Đông Nam mát mẻ, sổ đỏ, nhỉnh 5 tỷ

Ngày đăng: 16/10/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- BÁN CĂN HỘ MON CITY HÀM NGHI, MỸ ĐÌNH FULL ĐỒ, Ở NGAY Vị trí: Dự án Mon City mặt đường Hàm Nghi, trung tâm Mỹ Đình, Nam Từ Liêm. Khu đô thị hiện đại, dân trí cao, hạ tầng đồng bộ, ngay cạnh Vinhome Gardenia, trường Marie Curie, siêu thị Vinmart, bến xe Mỹ Đình,... Thông tin căn hộ: Diện tích: 59m Thiết kế: 2 ngủ, 1 vệ sinh Ban công Đông Nam view thoáng mát quanh năm Full nội thất cao cấp: sàn gỗ, tủ bếp, điều hòa, sofa, giường, tủ, thiết bị vệ sinh chỉ việc xách vali về ở Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên ngay Giá bán: Nhỉnh 5 tỷ (có thương lượng nhẹ) Tiện ích nội khu: Khu trung tâm thương mại, bể bơi 4 mùa, phòng gym, khu vui chơi trẻ em, trường học liên cấp, bảo vệ 24/7, bãi đỗ xe rộng rãi. Dân cư văn minh môi trường sống trong lành, an ninh tuyệt đối. Liên hệ: Kim 0915394334 để xem nhà trực tiếp. Căn đẹp full nội thất pháp lý chuẩn về ở ngay!

Xem thêm

Liên hệ:

091 539 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

5,4 tỷ

2 PN, 1 WC
59 m²
91,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Mon City, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
MK

Ms. Kim

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán chung cư Mon City Hàm Nghi Mỹ Đình 59M 2N1W full đồ,ban công Đông Nam mát mẻ, sổ đỏ, nhỉnh 5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.