Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Masteri West Heights B , giá ưu đãi 4,735 tỷ, 47m2 Full Đồ, view đẹp. Tuấn 0392969999

Ngày đăng: 13/10/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ CC tại Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội. Căn hộ có diện tích 47m2, thiết kế hiện đại với 1PN, 1VS, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc làm văn phòng. Giá bán 4,735 tỷ VND. Nội thất đầy đủ như điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ và nhiều tiện nghi khác. Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho chủ nhân. Thông tin thêm về dự án: + Địa chỉ: Khu đô thị Vinhomes Smart City, phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội. + Chủ đầu tư: Masterise Homes. + Tiện ích: Công viên trung tâm, vườn trên không, phòng vui chơi trẻ em, rạp chiếu phim, lounge thư giãn, hồ trung tâm, bể bơi tầng thượng, phòng tập Gym, trường liên cấp Vinschool, bệnh viện Vinmec, trung tâm thương mại Vincom Mega Mall. + Thiết kế: 4 tòa tháp West A, B, C, D cao 38-39 tầng, linh hoạt với 30 căn/sàn cho tòa A, B và 20 căn/sàn cho tòa C, D. Với nhiều tiện ích hiện đại và không gian sống lý tưởng, hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết. Liên hệ với Mr Tuấn qua số điện thoại 0392969999

Xem thêm

Liên hệ:

039 296 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

4,74 tỷ

47 m²
100,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Masteri West Heights, P. Cầu Cốc, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Phương Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Masteri West Heights B , giá ưu đãi 4,735 tỷ, 47m2 Full Đồ, view đẹp. Tuấn 0392969999 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.