Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán căn hộ 2n2vs 65m tại Vinhomes Skylake view hồ giá 8,4 tỷ full nội thất

Ngày đăng: 13/10/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Vinhomes Skylake tọa lạc tại Phạm Hùng, Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội với diện tích 65m2. Căn hộ có thiết kế 2PN, 2WC và hướng cửa chính Đông Nam, ban công Tây Bắc, mang lại không gian sống thoáng đãng và tiện nghi. Pháp lý đầy đủ, giúp khách hàng yên tâm khi giao dịch. Nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống hiện đại. Căn hộ có giá bán 8,4 tỷ VND, là lựa chọn lý tưởng cho gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống chất lượng. Gần bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An, bệnh viện thể thao Việt Nam, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe. Chỉ mất vài phút đến các siêu thị như Winmart Vincom Skylake, siêu thị điện máy Pico và siêu thị Hà Đăng, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày. Công viên Mễ Trì, Công viên Cầu Giấy và Công viên Yên Hòa xung quanh mang lại không gian thư giãn lý tưởng. Học viện Biên Phòng và Trường Đại Học Ngoại Ngữ - ĐHQGHN là những cơ sở giáo dục gần kề. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0974805622 với Hoàng Nam.

Xem thêm

Liên hệ:

097 480 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

8,4 tỷ

2 PN, 2 WC
65 m²
129,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Skylake, Đ. Phạm Hùng, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
VN

Vũ Hoàng Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán căn hộ 2n2vs 65m tại Vinhomes Skylake view hồ giá 8,4 tỷ full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.