Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn hộ chung cư 789 Bộ Tổng Tham Mưu, Nhân Mỹ, Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

Ngày đăng: 16/10/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/19
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 789 Bộ Tổng Tham Mưu, Nhân Mỹ, Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội. Căn hộ bán tầng 10/17 tầng. Diện tích 98,5 m, nhà đã cải tạo đẹp, full nội thất, thiết kế gồm 3 ngủ 2 vệ sinh, phòng khách phòng bếp, 2 ban công thoáng mát hướng nam. Tòa nhà nằm ở vị trí đắc địa của quận Từ Liêm, gần trường gần chợ gần bệnh viện. sổ đỏ chính chủ, giá bán 6,9 tỷ bao thuế phí sang tên sổ đỏ cho khách. Liên hệ: 0904244066Chị Huệ) 0904244066Chị Hoài).

Xem thêm

Liên hệ:

090 424 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

6,9 tỷ

3 PN, 2 WC
98.5 m²
70,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Chung cư Bộ Tổng Tham Mưu, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Thanh Huệ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn hộ chung cư 789 Bộ Tổng Tham Mưu, Nhân Mỹ, Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.