Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn 63.4m2 FLC Hausman Đại Mỗ

Ngày đăng: 12/10/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tôi chính chủ cần bán căn hộ cao cấp 63.4m2 tại FLC Hausman Premium Đại Mỗ. Hiện tôi đã ký HDMB và thanh toán 25%. Các đợt còn lại thanh toán tiến độ dãn. Thiết kế 2PN2WC và 2 ban công. Bàn giao full nội thất cao cấp. Giá: 6 tỷ tròn, tôi bao phí. Liên hệ: 0365515401zalo/call).

Xem thêm

Liên hệ:

036 551 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

6 tỷ

2 PN, 2 WC
63.4 m²
94,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Hausman, Đ. 70, P. Đại Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NS

Nguyễn Hải Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn 63.4m2 FLC Hausman Đại Mỗ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.