Tin đăng đã hết hạn.

Chdv 7 tầng phùng khoang - nam từ liêm - 42p kk cho thuê - 165tr/thángp

Ngày đăng: 11/10/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

CHDV 7 TẦNG PHÙNG KHOANG DOANH THU "KHỦNG" 165 TRIỆU/THÁNG Vị trí: Phùng Khoang, Nam Từ Liêm, Hà Nội Diện tích: 151m (thực 185m) | Mặt tiền: 11.3m Kết cấu: 7 tầng, thang máy, 42 phòng khép kín full nội thất Giá bán: 30.5 TỶ ĐIỂM NỔI BẬT: Đang cho thuê kín phòng, doanh thu ổn định 165 TRIỆU/THÁNG Vị trí đắc địa: Gần ĐH Hà Nội, An Ninh, Kiến Trúc, chợ đêm, khu đô thị Trung Văn Thiết kế tối ưu, full nội thất, phòng nào cũng có gác xép, WC & bếp riêng Pháp lý đầy đủ: Sổ đỏ, PCCC, sẵn sàng giao dịch

Xem thêm

Liên hệ:

087 791 ****

Vị trí bản đồ

30,5 tỷ

151 m²
201,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Phùng Khoang, Đ. Phùng Khoang, P. Trung Văn, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
HL

Hồng Hà Land

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chdv 7 tầng phùng khoang - nam từ liêm - 42p kk cho thuê - 165tr/thángp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.