Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán CHCC cao cấp Keangnam, Phạm Hùng. LH: 0972987696

Ngày đăng: 11/10/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán căn 207m2, 4ng, 3wc tháp A Keangnam vina. Nhà hoàn thiện Full nội thất cao cấp, tòa nhà đẳng cấp. Cửa vào ĐN ban công Tây bắc - Đông Bắc View hồ 125tr/m2 Sổ đỏ chính chủ. LH: 0972987696 - Mr. Tường

Xem thêm

Liên hệ:

097 298 ****

Vị trí bản đồ

25,88 tỷ

4 PN, 3 WC
207 m²
125,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Keangnam Hanoi Landmark Tower, Đ. Phạm Hùng, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
PT

Phạm Văn Tường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán CHCC cao cấp Keangnam, Phạm Hùng. LH: 0972987696 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.