Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 2PN, 84m2 giá tốt tại The Zei Mỹ Đình, 9,8 tỷ, Nam Từ Liêm, Hà Nội0583302222 em Thảo.

Ngày đăng: 13/10/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại The Zei Mỹ Đình là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với vị trí đắc địa ở Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội, căn hộ này mang đến sự thuận tiện và dễ dàng tiếp cận các tiện ích xung quanh. + Diện tích 84m2, thiết kế 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm (2WC) + + Nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống + + Giá chỉ 9,8 tỷ VND, phù hợp với nhiều đối tượng khách hàng + Điểm nổi bật: Căn hộ không chỉ được thiết kế sang trọng mà còn đảm bảo phong thủy tốt, tạo không gian sống hài hòa. Pháp lý đầy đủ, giúp khách hàng yên tâm khi đầu tư. Thông tin thêm về dự án: The Zei Mỹ Đình với thiết kế 42 tầng nổi và 891 căn hộ, mang đến cho cư dân nhiều loại hình căn hộ từ 2PN đến Penthouse. Dự án có hệ thống tiện ích đa dạng như bể bơi, nhà hàng, cafe, và trung tâm thể dục. Đặc biệt, khu vực xung quanh có công viên hồ điều hòa rộng lớn, tạo không gian xanh thoáng đãng cho cư dân. Gần đó còn có bệnh viện, trường học quốc tế và trung tâm thương mại, mang đến sự tiện lợi tối đa cho cuộc sống hàng ngày. Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này. Liên hệ Em Thảo bds Hà Nội qua số điện thoại 0583302222

Xem thêm

Liên hệ:

058 330 ****

Vị trí bản đồ

9,8 tỷ

2 PN, 2 WC
84 m²
116,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Zei, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
EN

Em Thảo Bds Hà Nội

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 2PN, 84m2 giá tốt tại The Zei Mỹ Đình, 9,8 tỷ, Nam Từ Liêm, Hà Nội0583302222 em Thảo. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.