Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 102m2 kđt mỹ đình 2 lê đức thọ giá 6.9 tỷ

Ngày đăng: 13/10/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CĂN HỘ 102M KĐT MỸ ĐÌNH 2 LÊ ĐỨC THỌ GIÁ CHỈ 6.9 TỶ Vị trí trung tâm tiện ích hoàn hảo: Nằm trong khu đô thị Mỹ Đình 2, vị trí vàng quận Nam Từ Liêm, hạ tầng đồng bộ, dân trí cao. Giao thông thuận tiện ra Lê Đức Thọ, Nguyễn Hoàng, Trần Hữu Dực Gần các trường điểm: Lomonoxop, Đoàn Thị Điểm, Việt Úc, chợ dân sinh, siêu thị, bệnh viện thể thao, SVĐ Mỹ Đình... Thông tin chi tiết căn hộ: Diện tích: 102m² Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 vệ sinh ban công thoáng sáng Hướng nhà: Thoáng mát, nhiều ánh sáng tự nhiên Nội thất: Cơ bản liền tường, chủ nhà đang sử dụng giữ gìn cẩn thận Khách mua có thể tự setup theo phong cách riêng, dễ dàng cải tạo thành không gian sống lý tưởng cho gia đình trẻ hoặc người thích sự thoáng rộng. Chung cư HUD chất lượng xây dựng nổi tiếng: Kết cấu chắc chắn, cách âm cách nhiệt tốt, khuôn viên rộng rãi, nhiều cây xanh sân chơi bãi đỗ xe. Cộng đồng cư dân văn minh, an ninh 24/7. Giá bán: 6..9 tỷ có thương lượng trực tiếp chính chủ Liên hệ: Mr Hoài 0906678268Zalo/Call) Miễn trung gian Không tiếp quảng cáo

Xem thêm

Liên hệ:

090 667 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

6,9 tỷ

3 PN, 2 WC
102 m²
67,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Mỹ Đình II, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
VH

Vũ Trọng Hoài

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 102m2 kđt mỹ đình 2 lê đức thọ giá 6.9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.