Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn 1PN 6,686 tỷ 45.8m2 Vinhomes Skylake,Cầu Giấy Hà Nội 0989149268 ƯU ĐÃI TRONG TUẦN,SAU ĐÓ 7T

Ngày đăng: 10/10/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư 1PN 1WC ở Vinhomes Skylake, Phạm Hùng, Nam Từ Liêm cực chất với nội thất đầy đủ, phong thủy ổn, pháp lý đầy đủ. Giá 6,686 tỷ, diện tích 45.8m2, hướng Tây Bắc. Phù hợp cho những ai yêu thích không gian sống hiện đại và tiện nghi. + Nội thất full xịn sò, sẵn sàng dọn vào ở ngay. + Ban công hướng Đông Nam, đón nắng và gió mát. + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Địa điểm xung quanh + Gần siêu thị điện máy Pico, Winmart Vincom Skylake. + Công viên Cầu Giấy, Mễ Trì, Yên Hòa cho những buổi đi dạo. + Bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An, Học viện Biên Phòng. Thông tin dự án + Vinhomes Skylake, đầu tư bởi Vingroup. + Vị trí đắc địa ở lô đất E 1.3m, mặt tiền đường Phạm Hùng, gần công viên hồ điều hòa 32ha. + Tiện ích cực xịn: Vincom Plaza, bể bơi tràn bờ skypool, khu tập gym ngoài trời, nhà hát ngoài trời, trường quốc tế Vinschool. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: Vũ Đình Toán, 0989149268

Xem thêm

Liên hệ:

098 914 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

6,69 tỷ

1 PN, 1 WC
45.8 m²
146,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Skylake, Đ. Phạm Hùng, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
T

Toankorea11

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn 1PN 6,686 tỷ 45.8m2 Vinhomes Skylake,Cầu Giấy Hà Nội 0989149268 ƯU ĐÃI TRONG TUẦN,SAU ĐÓ 7T - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.