Tin đăng đã hết hạn.

Chủ nhà tin tưởng gửi bán căn hộ VOV Mễ Trì 2PN 3PN liên hệ em Minh để được tư vấn giá tốt!

Ngày đăng: 10/10/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán 1 số căn hộ chung cư VOV Mễ Trì, đường Lương Thế Vinh, đối diện Vinhomes Greenbay, Nam Từ Liêm, Hà Nội. - Diện tích: 70m² 2pn 1vs full đồ đẹp giá 4.99 tỷ - Diện tích: 81.5m² 2pn 2vs full đồ giá 5.75 tỷ - Diện tích: 113m² 3pn 2vs đẹp giá 6.75 tỷ Liên hệ em Minh để tư vấn rõ hơn về quỹ căn hộ 0562725266

Xem thêm

Liên hệ:

056 272 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

6,8 tỷ

3 PN, 2 WC
113 m²
60,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Chung cư VOV Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NM

Nguyễn Đăng Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ nhà tin tưởng gửi bán căn hộ VOV Mễ Trì 2PN 3PN liên hệ em Minh để được tư vấn giá tốt! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.