Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nhà CC Bán CC Mỹ Đình Pearl

Ngày đăng: 10/10/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

81,6m2, 3PN, 2WC, nội thất làm mới đẹp, Nam Từ Liêm, Hà Nội Tiện ích xung quanh: - Gần bệnh viện thể thao Việt Nam, bệnh viện răng hàm mặt Hồng Ngọc - cơ sở Phúc Trường Minh, bệnh viện đa khoa Hồng Ngọc - Phúc Trường Minh. - Công viên Mễ Trì gần kề, lý tưởng cho các hoạt động ngoài trời. liên hệ chính chủ 0918176222 Miễn trung gian

Xem thêm

Liên hệ:

091 817 ****

Vị trí bản đồ

8,8 tỷ

3 PN, 2 WC
81.6 m²
107,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Mỹ Đình Pearl, Đ. Châu Văn Liêm, P. Phú Đô, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TB

Thi Bach Yen Bui

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhà CC Bán CC Mỹ Đình Pearl - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.