Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán căn hộ C'Land Lê Đức Thọ, giá đầu tư 69tr/m2 - 152.4m2 - 3N2VS lô góc thoáng

Ngày đăng: 09/10/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Giá đầu tư * Cland 81 Lê Đức Thọ. - Căn hộ có diện tích 152.4m2, bao gồm 3PN và 2WC, thiết kế hiện đại, nội thất đầu tư 3 tỷ. - Hướng cửa chính Bắc, ban công Đông - Nam, tầng trung vỉew SVĐ. - Sẵn sổ giao dịch - hỗ trợ vay ngân hàng - có lốt xe. - Giá 69tr/m2 - rẻ nhất khu vực Mỹ Đình - tại thời điểm hiện tại. - Giá tốt anh chị nhanh tay gọi em hỗ trợ 24/7 qua SĐT 0394146551

Xem thêm

Liên hệ:

039 414 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

10,6 tỷ

3 PN, 2 WC
152.4 m²
69,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Tòa nhà C'Land (Chung cư CT3 Lê Đức Thọ), Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TQ

Tran Quynh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán căn hộ C'Land Lê Đức Thọ, giá đầu tư 69tr/m2 - 152.4m2 - 3N2VS lô góc thoáng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.