Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư intracom trung văn căn góc 3 phòng ngủ, đầy đủ nội thất

Ngày đăng: 12/10/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Diện tích: 118m² căn góc 2 mặt thoáng, thiết kế hợp lý gồm 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách và bếp rộng rãi. Nội thất đầy đủ: sàn gỗ, tủ bếp, điều hòa, thiết bị vệ sinh, giường tủ... chỉ việc về ở ngay. Vị trí trung tâm, xung quanh nhiều tiện ích: gần trường học, chợ, trung tâm thương mại, giao thông thuận tiện đi lại các quận nội thành. Giá bán: 65 triệu/m² (thương lượng trực tiếp). Liên hệ: 0987063087 để xem nhà và làm việc chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

098 706 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích, Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

7,67 tỷ

3 PN, 2 WC
118 m²
65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Intracom 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TT

Tran Tuyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư intracom trung văn căn góc 3 phòng ngủ, đầy đủ nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.