Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhanh căn 2PN 2VS tại LumiHN, view bể bơi, hướng đông nam giá bán nhanh cực tốt

Ngày đăng: 11/10/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Cần bán nhanh căn 2PN 2VS tại LumiHN, view bể bơi cực đẹp giá tốt nhất thị trường! Thông tin chi tiết: Diện tích: 54m² Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 vệ sinh, không gian vuông vức, tối ưu công năng sử dụng Tầng trung, ban công hướng Đông Nam đón gió mát quanh năm View trực diện bể bơi trung tâm nội khu, tầm nhìn thoáng cực hiếm trong dự án Nhà bàn giao full nội thất cao cấp, tháng 10/2026 nhận nhà Ưu điểm nổi bật: Vị trí đắc địa, kết nối nhanh đến đại lộ Thăng Long trung tâm Hà Nội Tiện ích cao cấp: bể bơi bốn mùa, khu vui chơi trẻ em, gym spa, khu shophouse sầm uất Cộng đồng cư dân văn minh, an ninh 24/7 Giá bán: 5,2tỷ. chỉ việc thanh toán 1 nửa theo tiến độ chủ nhà, còn lại sẽ đóng trực tiếp cho chủ đầu tư theo các đợt 3 tháng 1 lần 5%, Dòng tiền cực kỳ dãn Liên hệ ngay: 0395886445 em Nhung. Để xem thực tế dự án toà và nhận thông tin chi tiết nhất. Căn đẹp giá tốt giao dịch nhanh gọn!

Xem thêm

Liên hệ:

039 588 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

5,2 tỷ

2 PN, 2 WC
54 m²
96,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Lumi Hanoi, Đ. Đại lộ Thăng Long, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NN

Nguyễn Nhung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhanh căn 2PN 2VS tại LumiHN, view bể bơi, hướng đông nam giá bán nhanh cực tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.