Tin đăng đã hết hạn.

(Giá thật)Bán CC 3PN 95m2 C37 Bộ Công An - Bắc Hà Tower, 7,8 tỷ, Đ.Tố Hữu, sẵn sổ, full nội thất

Ngày đăng: 11/10/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ CC 3PN 95m2 tại C37 Bộ Công An - Bắc Hà Tower, tọa lạc ở Đ.Tố Hữu, Nam Từ Liêm, HN, đang chờ chủ mới. Căn hộ có thiết kế hiện đại với nội thất full đủ, bao gồm sàn gỗ, điều hòa trung tâm, tủ bếp, tủ âm tường. Pháp lý đầy đủ, giá bán 7,8 tỷ. Nơi đây là lựa chọn lý tưởng cho các bạn trẻ năng động, với không gian sống thoải mái và tiện nghi. C37 Bộ Công An - Bắc Hà Tower có 2 tòa tháp, 5 tầng trung tâm thương mại, khu vực sảnh rộng rãi, hồ điều hòa Mễ Trì. Địa điểm xung quanh: + Bệnh viện Y học cổ truyền Bộ Công An + Công viên Phùng Khoang + Winmart Trung Hòa Giới thiệu thêm về dự án: + Vị trí: C37 Bộ Công An - Bắc Hà Tower, Đ.Tố Hữu, Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội, cạnh tòa HH2 báo Công An nhân dân, đối diện hồ Phùng Khoang, cách Khuất Duy Tiến 300m. + Chủ đầu tư: Công ty Xây dựng & Thương mại Bắc Hà. + Tiện ích: 5 tầng thương mại, khu vực sảnh, văn phòng cho thuê, khu dịch vụ thương mại, khu nhà vườn, nhà liền kề. + Thiết kế: 2 tòa tháp A, B cao 25 tầng, 2 tầng hầm. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số 0971464681 - Em Lan.

Xem thêm

Liên hệ:

097 146 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

7,8 tỷ

3 PN, 2 WC
95 m²
82,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
C37 Bộ Công An - Bắc Hà Tower, Đ. Tố Hữu, P. Trung Văn, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
PL

Phạm Thị Thúy Lan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết (Giá thật)Bán CC 3PN 95m2 C37 Bộ Công An - Bắc Hà Tower, 7,8 tỷ, Đ.Tố Hữu, sẵn sổ, full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.