Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ tầng trung 152m ( 3PN 2WC ) tại CT3 CLand - 81 Lê Đức Thọ, 11,5 tỷ. Sẵn sổ, full đồ như hình

Ngày đăng: 07/10/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán căn hộ tại CT3 C'Land Lê Đức Thọ: - Diện tích: 152.4m (3N, 2WC) - Giá: 11 tỷ - View pháo hoa sân vận động - Sổ lâu dài - Có sẵn 2 slot ô tô - Full nội thất, đồ điện tử . - Địa điểm xung quanh Gần các tiện ích như siêu thị Winmart, bệnh viện Quốc tế Dolife, công viên hồ điều hòa Mai Dịch, và nhiều trường học chất lượng như Trường Đại học Ngoại ngữ - ĐHQGHN. - Thông tin thêm về dự án Chung cư CT3 Lê Đức Thọ được đầu tư bởi Công ty CP Đầu tư Bất động sản Hà Nội (CLAND). Dự án có tổng diện tích sàn lên tới 21.640m2 với không gian thương mại tại tầng 1 và 2, cùng với 2 tầng hầm để xe. Được thiết kế cao cấp và hiện đại, dự án mang lại không gian sống lý tưởng cho cư dân với nhiều tiện ích xung quanh như trường học, bệnh viện, và khu vui chơi. Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0988424815 - Ms Thuý BDS.

Xem thêm

Liên hệ:

098 842 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

11,5 tỷ

3 PN, 2 WC
153 m²
75,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Tòa nhà C'Land (Chung cư CT3 Lê Đức Thọ), Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
CN

Chủ Nhà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ tầng trung 152m ( 3PN 2WC ) tại CT3 CLand - 81 Lê Đức Thọ, 11,5 tỷ. Sẵn sổ, full đồ như hình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.