Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3PN, 2WC, 104m2 tại Mỹ Đình Plaza 2, Nguyễn Hoàng, Nam Từ Liêm,

Ngày đăng: 07/10/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mỹ Đình Plaza 2, Nguyễn Hoàng, Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội là một căn hộ chung cư lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. Căn hộ với diện tích 104m2, gồm 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, được thiết kế thông minh để tối ưu hóa không gian sinh hoạt. Các tính năng nổi bật của căn hộ:+ Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh+ Diện tích rộng rãi, thoáng mát, phù hợp cho gia đình+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người mua+ Giá bán 9,3 tỷ VND hợp lý cho chất lượng và vị trí. Điểm cộng của căn hộ này là phong thủy tốt, mang lại sự thịnh vượng cho gia chủ. Với thiết kế hiện đại, căn hộ mang đến một lối sống thoải mái và thuận tiện, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Bệnh viện thể thao Việt Nam, bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An, bệnh viện đa khoa Chữ Thập Xanh - Công viên hồ điều hòa Mai Dịch, công viên Cầu Giấy - Siêu thị Hà Đăng, siêu thị điện máy Pico 173 Xuân Thủy - Trường Đại học Ngoại ngữ - ĐHQGHN, Trường Nhật Bản Hà Nội, Trường Mầm non Lê Quý Đôn. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem căn hộ qua số điện thoại 0356639028 với Nguyễn Văn Thịnh. Khách hàng sẽ được tư vấn tận tình và hỗ trợ tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

035 663 ****

Vị trí bản đồ

9,3 tỷ

3 PN, 2 WC
104 m²
89,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Mỹ Đình Plaza, P. Trần Bình, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Văn Thịnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3PN, 2WC, 104m2 tại Mỹ Đình Plaza 2, Nguyễn Hoàng, Nam Từ Liêm, - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.