Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ tin tưởng gửi bán căn 3N cao tầng Sudico Mỹ Đình Sông Đà giá 7,65 tỷ LH 0368562645

Ngày đăng: 09/10/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn 3n2vs cao tầng Sudico Mỹ Đình Diện tích 110m2 Ban công TB/ĐB Full nội thất Sổ đỏ Giá 7,65 tỷ LH 0368562645

Xem thêm

Liên hệ:

036 856 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

7,65 tỷ

3 PN, 2 WC
110 m²
69,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, Đ. Phạm Hùng, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TD

Tùng Dương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ tin tưởng gửi bán căn 3N cao tầng Sudico Mỹ Đình Sông Đà giá 7,65 tỷ LH 0368562645 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.