Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp CC tại 99 Trần Bình, 8,2 tỷ, 89m2, 3PN, 2WC, pháp lý đầy đủ, hướng Tây Nam

Ngày đăng: 03/10/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại 99 Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội, sở hữu không gian sống lý tưởng và tiện nghi hiện đại. + Diện tích 89m2, 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho gia đình lớn. + Nội thất full, chỉ việc dọn vào ở ngay. + Hướng cửa chính Tây Nam và ban công Đông Bắc, phong thủy tốt. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu. + Hệ thống dịch vụ hiện đại và an ninh đảm bảo, tạo môi trường sống an toàn và thân thiện. Địa điểm xung quanh + Gần công viên hồ điều hòa Mai Dịch và công viên Cầu Giấy, lý tưởng cho các hoạt động thư giãn. + Tiếp cận dễ dàng với siêu thị điện máy Pico và siêu thị Hà Đăng. + Bệnh viện 19-8 Bộ Công An và Bệnh viện Mắt Quốc Tế Việt - Nga gần kề, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe. + Các trường học như Trường Đại Học Ngoại Ngữ - ĐHQGHN và Trường Mầm Non Lê Quý Đôn nằm trong khu vực. Giới thiệu tổng quan dự án Dự án The Garden Hills bao gồm 2 khối nhà hiện đại, với tổng diện tích sàn lên đến 50.375m2 và 376 căn hộ từ 56,9m2 đến 107,3m2. Với thiết kế hiện đại, không gian sống thoáng đãng và các tiện ích sinh hoạt hàng ngày đầy đủ, dự án hứa hẹn mang đến một cuộc sống tiện nghi và chất lượng cho cư dân. Vui lòng liên hệ Nguyễn Vương qua số điện thoại 0983542986 để biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

098 354 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

8,2 tỷ

3 PN, 2 WC
89 m²
92,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
The Garden Hills, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NV

Nguyễn Văn Vương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp CC tại 99 Trần Bình, 8,2 tỷ, 89m2, 3PN, 2WC, pháp lý đầy đủ, hướng Tây Nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.