Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán căn 1 + 43m2 toà SA3

Ngày đăng: 03/10/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

Do không có nhu cầu ở nên tôi chuyển nhượng lại căn hộ tòa SA3 cho ai thiện chí. - Tầng trung view thoáng. - Full nội thất như ảnh. - Diện tích: 42.8m². Ai thực sự có nhu cầu và thiện chí mua để ở thì liên hệ tôi.

Xem thêm

Liên hệ:

076 725 ****

Vị trí bản đồ

3,85 tỷ

1 PN, 1 WC
42.8 m²
89,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Phân khu The Sakura – Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
K

Kiên

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán căn 1 + 43m2 toà SA3 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.