Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư giá siêu hời tại The Zei Mỹ Đình, 21 tỷ, 190m2, 4PN, 4WC

Ngày đăng: 02/10/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại The Zei Mỹ Đình tọa lạc ở Lê Đức Thọ, Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội, sở hữu diện tích 190m2. Với 4 phòng ngủ, 4 phòng tắm, không gian sống đầy đủ tiện nghi và pháp lý đầy đủ, căn hộ này là lựa chọn lý tưởng cho gia đình. + Nội thất đầy đủ gồm: điều hòa, giường, tủ lạnh... + Hướng cửa chính Đông Nam, ban công Tây Bắc, mang lại không khí trong lành, ánh sáng tự nhiên. + Sống trong một môi trường tiện lợi với các dịch vụ xung quanh. Địa điểm xung quanh: + Gần bệnh viện Quốc tế Dolife, Bệnh viện Thể thao Việt Nam, Bệnh viện 19 - 8 Bộ Công an. + Siêu thị điện máy Pico 173 Xuân Thủy, Winmart Lê Đức Thọ. + Công viên Hồ Điều Hòa Mai Dịch. + Trường Đại học Ngoại ngữ - ĐHQGHN, Trường Nhật Bản Hà Nội, Trường Mầm non Lê Quý Đôn. Liên hệ Mai Hiên qua số 0962952088 để được tư vấn miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

096 295 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

21 tỷ

4 PN, 4 WC
190 m²
110,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Zei, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
MH

Mai Hiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư giá siêu hời tại The Zei Mỹ Đình, 21 tỷ, 190m2, 4PN, 4WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.