Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp Căn hộ chung cư 102m2 full tại Imperia Smart City toà I2 , Giá 9,7 tỷ VND . Tuấn 0392969999

Ngày đăng: 02/10/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Imperia Smart City mang đến không gian sống lý tưởng với 3PN + 2WC + bếp, đầy đủ nội thất hiện đại và sang trọng. Giá bán chỉ 9,7 tỷ VND, căn hộ hướng Tây Nam với ban công Đông Bắc, rất thuận lợi cho phong thủy. Nội thất bao gồm: điều hòa, giường, tủ lạnh,... tạo cảm giác thoải mái và tiện nghi cho cuộc sống hàng ngày. Căn hộ được thiết kế tối ưu với diện tích 102m2, đáp ứng nhu cầu của gia đình hiện đại. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Công viên Thiên Đường Bảo Sơn - Bệnh viện Đa Khoa Quốc Tế Vinmec Smart City - Trường Mầm Non Oxford Academy - Mầm Non Redbean Cơ Sở 1 Chi tiết dự án: - Vị trí: Khu đất thuộc 2 phường Tây Mỗ, Đại Mỗ, quận Nam Từ Liêm, cách Trung tâm Hội nghị Quốc gia 7 phút di chuyển, kết nối với khu công nghệ cao Hòa Lạc. - Chủ đầu tư: Vinhomes. - Tiện ích: Công viên thể thao, 3 công viên BBQ, hơn 60 sân chơi trẻ em, chuỗi nhà hàng, TTTM, hệ thống phòng học, bệnh viện, an ninh 24/7, 8 bể bơi vô cực, biển nhân tạo. - Thiết kế: Tổng diện tích 24ha, gồm 5 tòa nhà, cung cấp 3922 căn hộ từ 1 đến 3 phòng ngủ và căn hộ Studio. Mỗi sàn từ tầng 2 đến tầng 19 và tầng 21 đến 39 bố trí 19 căn hộ. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: 0392969999 Mr Tuấn.

Xem thêm

Liên hệ:

039 296 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

9,7 tỷ

3 PN, 2 WC
102 m²
95,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Imperia Smart City, Đ. Đại lộ Thăng Long, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Phương Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp Căn hộ chung cư 102m2 full tại Imperia Smart City toà I2 , Giá 9,7 tỷ VND . Tuấn 0392969999 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.