Tin đăng đã hết hạn.

Gia đình tôi cần bán 2PN +1 phân khu cao cấp 5,35 tỷ, tầng trung, DTTT: 64,1m2 view hồ 0974121162

Ngày đăng: 02/10/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Do nhu cầu chuyển công tác gia đình tôi cần sang nhượng lại căn hộ 2PN + 1. Tại dự án Vinhomes Smart City phân khu cao cấp Imperia. Giá: 5,35 tỷ bao phí sang tên cần bán nhanh trong tháng. Diện tích thông thủy: 64,1m². Tầng trung. Hướng cửa nhà: Tây Nam. Hướng ban công: Đông Bắc. Căn hộ mình để lại full nội thất mới làm. Căn góc view 2 mặt thoáng. Hướng ban công mát mẻ view công viên hồ trung tâm và thành phố. Vị trí: Tọa lạc tại trung tâm dự án, giao thông và đi lại thuận tiện, gần các tuyến Metro, công viên trung tâm với nhiều dịch vụ tiện ích. Hiện tại căn nhà mình còn miễn phí dịch vụ gần 3 năm. Giá chốt cuối có ra lộc thêm cho khách thiện chí! LH: 0974121162 Cháu Tùng để cháu đưa xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

097 412 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

5,35 tỷ

2 PN, 2 WC
64.1 m²
83,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Imperia Smart City, Đ. Đại lộ Thăng Long, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
LT

Lê Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gia đình tôi cần bán 2PN +1 phân khu cao cấp 5,35 tỷ, tầng trung, DTTT: 64,1m2 view hồ 0974121162 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.