Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư 3PN, 2WC tại Mễ Trì Thượng, 6,68 tỷ, 110m2, Nam Từ Liêm, HN:O936O71228

Ngày đăng: 02/10/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tọa lạc tại Mễ Trì Thượng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình. Với diện tích 110m2, căn hộ được thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất, sẵn sàng để vào ở. - 3 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát + - 2 phòng tắm tiện nghi + - Phòng khách sang trọng, không gian mở + - Nội thất bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh... + - Giá bán hợp lý: 6,68 tỷ VND + Căn hộ có phong thủy tốt, mang lại sự thịnh vượng cho gia đình. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người sở hữu. Địa điểm xung quanh: - Bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An + - Công viên Yên Hòa + - Siêu thị Winmart+ + - Học viện Biên Phòng + Để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem căn hộ, liên hệ ngay với Bảo Ngân 68 qua số điện thoại 0981129026

Xem thêm

Liên hệ:

098 112 ****

Vị trí bản đồ

6,68 tỷ

3 PN, 2 WC
110 m²
60,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Mễ Trì Thượng, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NA

Ngọc Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư 3PN, 2WC tại Mễ Trì Thượng, 6,68 tỷ, 110m2, Nam Từ Liêm, HN:O936O71228 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.