Tin đăng đã hết hạn.

(Mới) Chính chủ bán The Zei - Lê Đức Thọ 93,6m2 - 2 ngủ | nhà đẹp sẵn slot ôtô giá 9,x tỷ

Ngày đăng: 05/10/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Thông tin chi tiết căn hộ: ---------------------------------------------- - Căn 84m² - 2PN 2wc đồ cơ bản, ban công ĐN , sẵn sổ. - Căn 93,6m² - 2PN 2wc full đồ, có slot oto, sẵn sổ. Bàn giao: Full nội thất cao cấp (hệ thống điều hòa, hệ thống bếp, hút mùi chậu rửa, máy rửa chén, tủ lạnh). Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ (không vay ngân hàng). - Mới bàn giao 2021. - Cao cấp nhất khu Mỹ Đình. - Cư dân tinh hoa, ưu tú. - Nhiều tiện ích, đường chính thuận tiện đi lại. - Có trung tâm thương mại. - Hành lang rộng. - Bàn giao thiết bị cao cấp.Ngoài ra bên em có danh sách căn hộ giá cực tốt.

Xem thêm

Liên hệ:

083 220 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

9,3 tỷ

2 PN, 2 WC
93.6 m²
99,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
The Zei, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
EM

Em Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết (Mới) Chính chủ bán The Zei - Lê Đức Thọ 93,6m2 - 2 ngủ | nhà đẹp sẵn slot ôtô giá 9,x tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.