Tin đăng đã hết hạn.

!!!Hàng hiếm còn sót lại!!căn 63m2 tại The Victoria, 6,09 tỷ đóng tiến độ 5%

Ngày đăng: 02/10/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại The Victoria, phường Tây Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội, mang đến không gian sống lý tưởng với diện tích 63m2. Căn hộ 2PN, 2WC, thiết kế hiện đại, phù hợp cho gia đình hoặc những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và thoải mái. - Giá bán: 6,09 tỷ VND. - Đầy đủ nội thất: điều hòa, giường, tủ lạnh. - Tiện ích nội khu phong phú như bể bơi Aquarium, khu vườn Fantasy, và sân tập gym ngoài trời. Điểm cộng: - Phong thủy tốt, giúp gia chủ gặp nhiều may mắn. - Pháp lý đầy đủ, đem lại sự an tâm cho khách hàng. Thông tin dự án: The Victoria, thuộc phân khu Vinhomes Smart City, do Vinhomes đầu tư. Dự án gồm 3 tòa tháp cao 38 tầng, thiết kế hiện đại và tiện nghi. Nằm gần ga Metro số 6, với nhiều tiện ích như công viên, khu vui chơi, và bể sục Jacuzzi, đáp ứng nhu cầu sống thư giãn và giải trí. Gần các tiện ích như: - Gần trường học mầm non Redbean cơ sở 1. - Gần bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Smart City. - Gần công viên Thiên Đường Bảo Sơn. Xin vui lòng liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0912382669 và tên Hoàng Anh Vinsmart.

Xem thêm

Liên hệ:

091 238 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

6,09 tỷ

2 PN, 2 WC
63 m²
96,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Phân khu The Victoria - Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
HA

Hoàng Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết !!!Hàng hiếm còn sót lại!!căn 63m2 tại The Victoria, 6,09 tỷ đóng tiến độ 5% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.