Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp 4PN, 3WC 136m2 khu P giá 12,43 tỷ bao phí tại Lumi Hanoi LH: 0974690550

Ngày đăng: 01/10/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Anh/chị đang tìm kiếm một căn hộ cao cấp, diện tích rộng, thiết kế sang trọng tại Lumi Hanoi Vinhomes Smart City? Đây chính là cơ hội hiếm có khi chính chủ cần bán gấp căn hộ 4PN, 3WC, diện tích 136m2 tại phân khu P, giá chỉ 12,43 tỷ (bao phí). LH: 0974690550 Thông tin chi tiết căn hộ Loại hình: Căn hộ cao cấp 4 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh Diện tích: 136m2 rộng rãi, phù hợp cho gia đình nhiều thế hệ Vị trí: Phân khu P Lumi Hanoi, một trong những khu căn hộ cao cấp nhất tại đại đô thị Vinhomes Smart City Giá bán: 12,43 tỷ (đã bao gồm toàn bộ thuế phí sang tên) Pháp lý: Sổ hồng lâu dài, sang tên nhanh chóng Liên hệ: 0974690550 Ưu điểm nổi bật của căn hộ Thiết kế thông minh: Không gian rộng rãi với 4PN 3WC, phòng khách thoáng sáng, bếp tách biệt. View đẹp: Ban công hướng thoáng, tầm nhìn rộng mở, đón gió và ánh sáng tự nhiên. Nội thất cao cấp: Bàn giao hoàn thiện tiêu chuẩn, phù hợp để khách mua về ở ngay hoặc đầu tư cho thuê. Tầng đẹp, bố cục hợp lý: Căn góc, nhiều mặt thoáng, không gian sống mát mẻ quanh năm. Lợi thế khi sở hữu căn hộ tại Lumi Hanoi Vị trí trung tâm đại đô thị: Dễ dàng kết nối với các tuyến đường huyết mạch như Đại lộ Thăng Long, Lê Trọng Tấn, đường vành đai 3,5. Tiện ích all in one: Hưởng trọn hệ thống tiện ích 5 sao: bể bơi, phòng gym, vườn Nhật, trường học, bệnh viện Vinmec, trung tâm thương mại Vincom Mega Mall... Môi trường sống chuẩn quốc tế: Không gian xanh, hồ điều hòa, khu thể thao liên hoàn, phù hợp cả gia đình trẻ và gia đình nhiều thế hệ. Thanh khoản tốt: Lumi Hanoi là phân khu cao cấp, luôn được giới thượng lưu lựa chọn, tính thanh khoản cao, tiềm năng tăng giá mạnh trong tương lai. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số 0974690550 hoặc gặp Trần Đình Tài.

Xem thêm

Liên hệ:

097 469 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

12,43 tỷ

4 PN, 3 WC
136 m²
91,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Lumi Hanoi, Đ. Đại lộ Thăng Long, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TT

Trần Đình Tài

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp 4PN, 3WC 136m2 khu P giá 12,43 tỷ bao phí tại Lumi Hanoi LH: 0974690550 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.