Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Sola Park, 6,25 tỷ chênh ít giá tốt tại thị trường, 76m2, 3N2WC, Vay 70% ân hạn dài

Ngày đăng: 01/10/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư Imperia Sola Park tại Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội. Căn hộ có thiết kế hiện đại với: + 3PN + 2WC + bếp + Diện tích 76m2 + Giá 6,25 tỷ VND - chênh ít + Vay 70% có thể chuyển đổi khoản vay Căn hộ mang lại phong thủy tốt, phù hợp cho gia đình trẻ hoặc những ai yêu thích sự tiện nghi và thoải mái. Xung quanh có nhiều tiện ích nổi bật: + Cách bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Smart City chỉ 2km + Cách công viên Thiên Đường Bảo Sơn 1km + Cách trường mầm non Oxford Academy 1,5km Hãy liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí 0363519402 - Nguyễn Đức Dũng.

Xem thêm

Liên hệ:

036 351 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

6,25 tỷ

3 PN, 2 WC
76 m²
82,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Sola Park – Imperia Smart City (giai đoạn 2), P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
DN

Dũng Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Sola Park, 6,25 tỷ chênh ít giá tốt tại thị trường, 76m2, 3N2WC, Vay 70% ân hạn dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.