Tin đăng đã hết hạn.

Trực tiếp chủ đầu tư: Căn góc 4 phòng ngủ đẹp nhất, mặt Mễ Trì view Pháo Hoa - Chỉ 16 tỷ - Vay 0%

Ngày đăng: 01/10/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Chủ đầu tư MIK cập nhật quỹ căn đẹp nhất dư án The Matrix One Premium - Góc ngã tư Lê Quang Đạo - Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội. Quỹ căn giới hạn: Căn góc đẹp 3 phòng ngủ và 4 phòng ngủ hiếm có trong khu vực. + Căn 3 phòng ngủ. + Căn 4 phòng ngủ. + Tầng đẹp. + Căn góc view công viên và view Sân vận động Mỹ Đình, ngắm pháo hoa ngay tại nhà. + Giá tốt nhất thị trường hiện tại. + Chính sách bán hàng ưu việt: - Chiết khấu thanh toán sớm gần 17%; - Hỗ trợ lãi suất 0% cho 70% giá trị căn hộ. Ký hợp đồng mua bán chỉ với 10%. - Thanh toán tiến độ giãn chỉ 5%/3 tháng. - Quà tặng lên đến 800 triệu. Cơ hội để quý khách hàng mua được căn hộ hạng sang với giá ưu đãi chỉ có tại The Matrix One Premium. Quỹ căn cực giới hạn chỉ dành cho những cư dân tinh hoa quyết đoán. Liên hệ ngay hotline phòng kinh doanh để nhận báo giá và chính sách bán hàng tốt nhất: 0985435667

Xem thêm

Liên hệ:

098 543 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

16 tỷ

4 PN, 3 WC
140 m²
114,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Matrix One, Đ. Lê Quang Đạo, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
0

0985435667

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Trực tiếp chủ đầu tư: Căn góc 4 phòng ngủ đẹp nhất, mặt Mễ Trì view Pháo Hoa - Chỉ 16 tỷ - Vay 0% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.