Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn 1PN+ 43m2 (vay ân hạn 5/2027) giá 4,58 tỷ bao phí tại Lumiere EverGreen

Ngày đăng: 03/10/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Lumiere EverGreen, tọa lạc ở Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội, là một căn hộ chung cư siêu chất với 1PN và 1WC, phù hợp cho những ai muốn tìm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. Diện tích 43m2, giá chỉ có 4,58 tỷ bao phí (Vay ân hạn 5/2027) cực kỳ hợp lý cho một cuộc sống thoải mái và sang chảnh. LH: 0974690550 Căn hộ này không chỉ có thiết kế đẹp mà còn mang lại cảm giác thoải mái với không gian mở. Phù hợp cho những ai yêu thích sự tiện lợi và phong cách sống hiện đại, căn hộ này chắc chắn sẽ làm hài lòng những ai đang tìm kiếm một nơi để định cư hoặc đầu tư. + Gần bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Smart City + Có công viên Thiên Đường Bảo Sơn + Gần trường mầm non Oxford Academy Đừng bỏ lỡ cơ hội này, muốn biết thêm thông tin, liên hệ ngay với Trần Đình Tài qua số 0974690550.

Xem thêm

Liên hệ:

097 469 ****

Vị trí bản đồ

4,58 tỷ

1 PN, 1 WC
43 m²
106,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Lumiere EverGreen, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TT

Trần Đình Tài

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn 1PN+ 43m2 (vay ân hạn 5/2027) giá 4,58 tỷ bao phí tại Lumiere EverGreen - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.