Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư tại khu đô thị mới Mỹ Đình, diện tích 176m2. Tầng 9 view thoáng mát mẻ.

Ngày đăng: 01/10/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chung cư khu đô thị mới Mỹ Đình, diện tích 176m2, tầng 9, hàng xóm đông đúc thân thiện. Làm việc trực tiếp không qua trung gian, mọi chi tiết liên hệ theo thông tin đi kèm.

Xem thêm

Liên hệ:

098 464 ****

Vị trí bản đồ

11,62 tỷ

3 PN, 3 WC
176 m²
66,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
An Lạc Mỹ Đình, Đ. Lưu Hữu Phước, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
LS

Linh Sơn

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư tại khu đô thị mới Mỹ Đình, diện tích 176m2. Tầng 9 view thoáng mát mẻ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.