Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán CH 3PN, 89m2 giá chỉ nhỉnh 7 tỷ tại The Garden Hills, Trần Bình, Nam Từ Liêm, HN

Ngày đăng: 29/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán gấp để đi nước ngoài kh mua sớm có thương lượng thêm. Một căn hộ CC xịn xò tại The Garden Hills, Trần Bình, Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, HN. Căn hộ này có diện tích 89m2, 3PN, 2WC, full nội thất như sofa, tủ lạnh, máy giặt, sẵn sàng để vào ở ngay. Cửa chính hướng Đông Bắc và ban công Tây Nam cho không khí thoáng đãng. Pháp lý đầy đủ, an tâm tuyệt đối. Cách trường học, chợ, siêu thị chỉ khoảng 2km, gần các bệnh viện lớn như bệnh viện 19 - 8 bộ công an, bệnh viện thể thao Việt Nam, và nhiều công viên xung quanh để thư giãn. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: Nguyễn Tiến Cường 0921829999

Xem thêm

Liên hệ:

092 182 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

7,4 tỷ

3 PN, 2 WC
89 m²
83,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
The Garden Hills, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NC

Nguyễn Tiến Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán CH 3PN, 89m2 giá chỉ nhỉnh 7 tỷ tại The Garden Hills, Trần Bình, Nam Từ Liêm, HN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.