Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp CC 2PN, 68.9m2, giá chỉ từ 6 tỷ tại The Garden Hills, Trần Bình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Ngày đăng: 29/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nằm ở The Garden Hills, 99 Trần Bình, p Mỹ Đình 2, Q.Nam Từ Liêm, Hà Nội, căn hộ này có diện tích 68.9m2 với 2PN và 2WC. Nội thất full, cực chất với sofa, bàn ăn, và giường ngủ sẵn sàng cho cuộc sống mới. Hướng cửa chính Tây Nam, ban công Đông Bắc, cực hợp phong thủy cho những ai yêu thích sự thịnh vượng. Pháp lý đầy đủ, yên tâm khi giao dịch. Giá bán là 6 tỷ VND, một mức giá khá hợp lý cho một căn hộ chất lượng trong khu vực này. Đặc biệt, không gian sống rất thoải mái, gần gũi với thiên nhiên, lý tưởng cho những ai yêu thích phong cách sống năng động và tiện nghi. Cuộc sống tại đây sẽ mang đến nhiều trải nghiệm thú vị và tiện ích. Địa điểm xung quanh: + Bệnh viện thể thao Việt Nam + Công viên hồ điều hòa Mai Dịch + Trường đại học Ngoại ngữ - ĐHQGHN Hãy liên hệ ngay với Nguyễn Tiến Cường qua số 0921829999 để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem căn hộ này!

Xem thêm

Liên hệ:

092 182 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

6 tỷ

2 PN, 2 WC
68.9 m²
87,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
The Garden Hills, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NC

Nguyễn Tiến Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp CC 2PN, 68.9m2, giá chỉ từ 6 tỷ tại The Garden Hills, Trần Bình, Nam Từ Liêm, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.