Tin đăng đã hết hạn.

Cập nhật quỹ căn mới - chính xác nhất ngày 29/09/2025 tại Iris Garden, 2-3PN giá chỉ từ 5.5 tỷ

Ngày đăng: 02/10/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Em Mỹ - cư dân toà CT1B - Iris Garden, hiện đang quản lý quỹ nhiều căn chính chủ cần chuyển nhượng. Em xin gửi tới quý anh chị Khách hàng thông tin các căn hộ như sau: 1. Căn hộ 02PN - Diện tích từ 60.2m2 - 61.7m2: - Toà CT1A - tầng trung - NT cơ bản - BC Đông Nam - Giá bán: 5.5x tỷ - Toà CT1B - tầng cao - Nt cơ bản - BC Đông Bắc - Giá bán 5.7x tỷ - Toà CT2 - tầng trung - NT trên cơ bản - BC Đông Bắc - Giá bán 5.8x tỷ - Toà CT2 - tầng cao - NT trên cơ bản - BC Đông Bắc - Giá bán 5.9x tỷ 2. Căn hộ 03PN - Diện tích 104m2: - Toà CT3 - tầng trung - NT full đồ - BC Đông và Nam - Giá bán 8.8x tỷ - Toà CT4 - tầng trung - NT full đồ - BC Đông và Nam - Giá bán 8.9 tỷ - Toà CT4 - tầng thấp - NT full đồ - BC Tây và Bắc - Giá bán 8.9x tỷ - Toà CT3 - tầng thấp - NT full đồ - BC Tây và Bắc- Giá bán 9.1x tỷ 3. Căn hộ 03PN - Diện tích 135m2: - Toà CT1B - Tầng cao - BC Đông và Bắc - Giá bán từ 9.9x tỷ - Toà CT1B - Tầng trung - BC Tây và Bắc - Giá bán từ 10.9x tỷ - Toà CT1A - Tầng cao - BC Nam vàTây - Giá bán từ 10.X tỷ - Toà CT1A - Tầng trung - BC Nam và Đông - Giá bán từ 10.9x tỷ 4. Penthouse - Toà CT3 - 186m² - Giá từ 13 tỷ. 5. Shophouse chân đế - Toà CT1A - 140m2 - NT cơ bản - Giá bán 16.Xx tỷ (đang cho thuê 65tr/tháng) Quý Anh chị khách hàng quan tâm, vui lòng liên hệ em Mỹ (Call/Zalo: 0987514780) để xem nhà trực tiếp, giao dịch chính chủ và đàm phán giá tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

098 751 ****

Vị trí bản đồ

5,6 tỷ

2 PN, 2 WC
62 m²
90,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Iris Garden (Chung cư 30 Trần Hữu Dực), Đ. Trần Hữu Dực, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NM

Nguyễn Thị Mỹ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cập nhật quỹ căn mới - chính xác nhất ngày 29/09/2025 tại Iris Garden, 2-3PN giá chỉ từ 5.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.