Tin đăng đã hết hạn.

Bán chung cư The Zei Lê Đức Thọ Mỹ Đình 2 ngủ 2W có bồn tắm full nội thất sổ đỏ lâu dài 0915394334

Ngày đăng: 29/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- SIÊU PHẨM CĂN HỘ THE ZEI 8 LÊ ĐỨC THỌ, MỸ ĐÌNH CĂN HIẾM, GIÁ TỐT, CHỦ NHIỆT BÁN! Chủ nhà cần bán gấp giảm ngay 200 triệu Giá chào mới chỉ 10,6 tỷ cơ hội vàng cho khách mua ở và đầu tư. Thông tin căn hộ: Diện tích: 89m Thiết kế: 2 phòng ngủ rộng rãi, 2 vệ sinh cao cấp (có bồn tắm sang trọng), không gian bếp khách logia đầy đủ công năng. Ban công: Hướng Đông Nam đón gió mát, view thoáng, nhìn thẳng ra mặt đường Lê Đức Thọ. Cửa chính: Tây Bắc hợp phong thủy TTT, đem lại tài lộc và bình an cho gia chủ. Nội thất: Full đồ cao cấp, sang trọng, khách mua chỉ việc xách vali về ở ngay. Tiện ích & dịch vụ: Phí dịch vụ chỉ 14K/m/tháng siêu hợp lý so với phân khúc hạng sang. Slot ô tô: Chỉ 1,5 triệu/tháng, cực hiếm tại trung tâm Mỹ Đình. Tòa nhà được vận hành chuyên nghiệp, an ninh 24/7, thang máy tốc độ cao, hành lang thoáng rộng. Hệ thống tiện ích khép kín: Trung tâm thương mại, gym, bể bơi, skybar, vườn trên mái, khu vui chơi trẻ em, rạp chiếu phim CGV, café nhà hàng ngay trong tòa nhà. Pháp lý & tiềm năng: Sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh gọn. The Zei là tòa căn hộ cao cấp bậc nhất Mỹ Đình, tọa lạc ngay trung tâm Lê Đức Thọ nơi tập trung văn phòng, trường học quốc tế, sân vận động Mỹ Đình và khu ngoại giao. Nhu cầu thuê cực cao từ khách Hàn, Nhật, chuyên gia nước ngoài khả năng cho thuê ổn định, lợi nhuận bền vững. Giá trị gia tăng rõ rệt theo sự phát triển của khu vực Mỹ Đình trung tâm hành chính mới phía Tây Hà Nội. Đây là căn hiếm, đẹp, giá tốt, phù hợp cả nhu cầu ở và đầu tư. Liên hệ ngay: 0915394334 để xem nhà thực tế & chốt giá tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

091 539 ****

Vị trí bản đồ

10,6 tỷ

2 PN, 2 WC
89 m²
119,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The Zei, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
MK

Ms. Kim

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán chung cư The Zei Lê Đức Thọ Mỹ Đình 2 ngủ 2W có bồn tắm full nội thất sổ đỏ lâu dài 0915394334 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.